วันที่ 25 เมษายน 2566
🔺️ นางสรวีย์ ดอกกุหลาบ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุพรรณบุรีปัญญานุกูล จังหวัดสุพรรณบุรี ได้มอบหมายให้คณะครูฝ่ายบริหารงานทั่วไป เข้าร่วมงานรัฐพิธีวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช และพิธีถวายเครื่องราชสักการะสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ประจำปี 2566 โดยมี นายณัฐภัทร สุวรรณประทีป ผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรี เป็นประธานในพิธี ณ พระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์ อำเภอดอนเจดีย์ จังหวัดสุพรรณบุรี
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1682474575/BBE3CC84-32A3-4818-9C71-C06AAB106EB3.jpeg)
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1682474575/18ED4ED1-B342-4FCD-B92A-5A6A40D56D7B.jpeg)
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1682474575/85D7903C-2D06-44BE-AA5D-BB62C40E4230.jpeg)
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1682474575/C7C9A03C-2384-42DE-88C9-0FFBBBC751ED.jpeg)