วันที่ 11 สิงหาคม 2566 ช่วงเวลา 13:30 น.
กลุ่มสถานศึกษาสังกัดสำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ กลุ่ม 1 มอบหมายให้ นางสรวีย์ ดอกกุหลาบ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุพรรณบุรีปัญญานุกูล จังหวัดสุพรรณบุรี พร้อมด้วย นางสุธามาศน์ สุขเสพย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียน นางสาวหทัยทิพย์ หนูมงกุฎ ครูชำนาญการพิเศษ และคณะ
ดำเนินการนิเทศการปฏิบัติการสอนการฝึกอบรมครูด้านการสอนคนพิการ ตามหลักสูตรการฝึกอบรมครูด้านการสอนคนพิการ พุทธศักราช 2561 รุ่นที่ 3 ประจำปี 2566 ครั้งที่ 1 ณ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดปทุมธานี
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1693195741/IMG_9450(1).jpeg)
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1693195741/IMG_9455.jpeg)
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1693195741/IMG_9454(1).jpeg)
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1693195741/IMG_9452(1).jpeg)