#นิเทศการเรียนการสอน
วันที่ 30 พฤศจิกายน 2565
นางสรวีย์ ดอกกุหลาบ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุพรรณบุรีปัญญานุกูล จังหวัดสุพรรณบุรี มอบหมายให้ นางสาวปิยาภรณ์ วิสามารถ รองผู้อำนวยการโรงเรียนฯ ฝ่ายบริหารงานทั่วไป ลงนิเทศติดตามการเรียนการสอนระดับชั้นประถมศึกษา โดยจัดการเรียนรู้ผ่านกิจกรรม (Activity-based Learning : ABL) เน้นการฝึกปฏิบัติจริงปฏิบัติเพื่อให้เกิดการเรียนรู้และแก้ปัญหาได้
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1670026996/2A781E93-77D6-4DEA-9B18-68A3060FC6E1.jpeg)
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1670026996/D5FDC760-4325-43BB-8A37-B57E27AC8AB0.jpeg)
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1670026996/AEC78D90-2424-4EA5-83A7-E0EA17A99384.jpeg)
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1670026996/EACBF2F1-DD70-41D3-952E-F9D081748232.jpeg)
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1670026996/2F8EA48F-F273-43BA-B264-14566437E7C3.jpeg)