วันที่ 28 กรกฎาคม 2565
นางสรวีย์ ดอกกุหลาบ. ผู้อำนวยการโรงเรียนสุพรรณบุรีปัญญานุกูล จังหวัดสุพรรณบุรี ได้มอบหมายให้คณะครูฝ่ายบริหารงานทั่วไป เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ อาคารโดม 70 ปีวิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1660049712/6EC8A1B7-50D9-473D-8BB3-40D0E228C9D7.jpeg)
![](http://www.suphanburipanyanukul.org/images/column_1660049712/7B348963-90E3-466D-9D6B-BE9378265EC9.jpeg)